Lớp 8/1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

em chỉ biết khóc khi anh buồn...vui khi anh cười...

Go down

em chỉ biết khóc khi anh buồn...vui khi anh cười... Empty em chỉ biết khóc khi anh buồn...vui khi anh cười...

Bài gửi  uyenny_15 Thu Nov 13, 2008 6:02 pm

Trong đêm thâu tĩnh lặng,...ngồi 1 mính ngắm đêm,em ngước nhìn những ngôi sao toả sáng....Ánh sao băng vượt wa...tượng trưng cho 1 điều ước, em ước có 1 ngàn cơn mưa ...sao băng để em có thể ước...1 ngàn điều ước dành cho em và...cho anh..Em sẽ chọn những ngôi sao đẹp nhất dành tặng anh..và em ước mỗi buổi sáng tinh mơ , thức giấc ..em có thể ngắm nhìn mặt trời toả sáng trong ánh bình minh....và mặt trời ....đó chính là anh...để em mãi có anh trong giấc mơ ngọt ngào .Tình yêu em dành cho anh là mãi mãi....hãy cùng em ngắm hoàng hôn khi mặt trời lặn, hay bên em khi em gục ngã ,hãy cùng sát canhs bên nhau ....trên 2 con đường chung lối đi..Để em có thể,nhớ anh khi đôi ta xa cách, để em có thể ở vị trí trong nỗi nhớ of anh...Có thể nói xa anh từng giây từng phút .......nhưng từng ngày e chẳng thể xa anh..Nỗi nhớ vẫn theo e ngay cả trong giấc ngủ nhưng nỗi nhớ vẫn là nỗi nhớ phải ko anh..Tình yêu đã tạo nên tất cả ,thời gian đã cho ta hiểu nhiều điều, ông trời ban phát...cho ta tình yêu nhưng...sẽ lấy hạnh phúc đó trong phút chốc.Nhiều lúc em ước anh là đồ vật, để em có thể sở hữu nó,có thể giữ nó bên mình....nhưng cũng có thể đánh mất nó mãi mãi.Anh là 1 vỳ sao lạ len lỏi ...vào bầu trời trái tim em,sao không toả sáng nhưng vẫn chiếu rọi đẹp nhất tình yêu of e...e đã kiếm tất cả cuộc sống of mình,em đi xuyên wa vạn vật để tìm thấy anh nhưng hình như sao đang vụt tắt dần.E hối tiếc.....nước mắt rơi...trong tiếng nấc....Anh mãi là....vì sao sáng nhất.E chẳng thể nói với anh được 1 lời...eya nhiều lém...Ạnh biết không...e đã suy nghĩ rất nhiều miên man rồi thiếp đi nào hay biết ngày cuối tuần trên góc phố thân quen vẫn bao người chen chân nhộn nhịpDù em có buông tiếng thở dài lặng lẽ....rồi cũng lẫn vào đám đông náo nhiệt em có thì thầm những lời êm ái,..., rồi cũng chẳng thể nào đến được tai a.Nhưng giữa thành phố iu thương em vẫn nói những gì em muốn nói....E YÊU ANH NHIỀU LẮM ......Để ở 1 nơi xa xôi nào đó anh sẽ nghe thấy phải ko anh ......!Cất bước trên con đường dài...em chỉ muốn đi thật xa...đi mãi...và bến đỗ of em là nơi anh...Có ai thì thấm vào tai em...nói với em rằng....e đang rất nhớ anh...phải không ....em chỉ biết im lặng...Anh ơi em muốn hơi ấm bàn tay...of anh...nắm chặt bàn tay em...Chẳng bao giờ....e muốn rời xa bàn tay ấy...Có ai ko buồn khi yêu...có ai không vui khi hạnh phúc....có ai không khóc...khi ko có Honey kề bên.Hãy cho em lòng tin...vào ngày mai tốt đẹp...a sẽ nhận được ánh mắt tin cậy...hãy để em biết tình cảm of anh..nhiều ntn? hãy nói anh chỉ iu em mãi chỉ mình em...Anh hãy nói đi :" Anh cũng yêu em nhiều lém" Mún ôm anh thật lâu
Mún nắm tay anh thật chặt
Mún nói chuyện với anh thật nhiều
Em Yêu Anh

uyenny_15

Đến từ : nơi của những thiên thần và linh hồn cùng tồn tại song song

- Similar topics