Lớp 8/1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...........nhẬn rA..............

Go down

...........nhẬn rA.............. Empty ...........nhẬn rA..............

Bài gửi  uyenny_15 Thu Nov 13, 2008 5:58 pm

không thể nào viết vào nhật kí cầm tay được nên em gỡi hết vào đây...., vì em khôg mún mìh cứ giấu kín mải, nhưng cũng khôg thể nào vít hoặc nói cho ngươì ta hiểu những ij' em đang nghĩ, đang khóc đang đau lém... em cũng khôg thể nào nhận pít đc rằng anh cóa yêu em khôg, em phân vân lém=> đúng thật sự em nhận ra em chả cóa ij' hơn ngươì ta cả [TT_TT] hay tất cả chỉ là giấc mơ, em đang tróng giấc mơ, khi khôg còn mơ nữa thỳ đâu lại vào nấy, tình yêu ảo đóa chắc cũng khôg còn đâu nhỉ....
Từ khi cóa anh, em lúc nào cũng vui hết, cũng nghĩ tới anh...tất cả cóa khi em khôg pít mìh seo lun.....nhưng anh sẽ khôg còn bên em 1 ngày nào đoá, chính em cũng pít điều đóa mà, em là 1 con ngốc, 1 con nhỏ xấu xí, chả cóa ij' hơn ngươì ta cả thì làm sao cóa anh đựơc.........nhưng dù seo em cũng mún anh là em yêu anh nhiều, vì anh mà em đã thay đổi chính mìh..........[TT_TT]
chắc anh khôg nghe đựơc, khôg đọc được, mà cũng khôg cảm thấy được
nhưng em tin chắc 1 ngày nào đóa khi khôg còn bên em rùi anh sẽ hiểu hiểu nhưng ij' em dành cho anh!!! [cHàO aNh nGười eM yÊu]

uyenny_15

Đến từ : nơi của những thiên thần và linh hồn cùng tồn tại song song

- Similar topics