Lớp 8/1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đừng bao giờ

Go down

Đừng bao giờ Empty Đừng bao giờ

Bài gửi  uyenny_15 Thu Nov 13, 2008 5:30 pm

Đừng bao giờ nói rằng anh yêu em nếu anh chưa bao giờ cảm thấy như thế
Đừng bao giờ nói sẽ mãi mãi bảo vệ em nếu 1 ngày kia anh sẽ rời xa em và chính em lại phải bản vệ trái tim mình không phải tan vỡ vì nhớ anh
Đừng bao giờ nhìn vào mắt em nếu những điều anh nói là không chân thật
Đừng bao giờ bắt em phải tin anh nếu anh khôg chắc chắn về những điều minh nói để rồi chính em sẽ đánh mất niềm tin vào tất cả
Đừng bao giờ hỏi tại sao em cứ hay thắc mắc về tình cảm của anh nếu thứ tình cảm đó không có ở trong anh
Đừng bao giờ nói về người con gái khác và bảo rằng tất cả là quá khứ nếu 1 ngay kia anh sẽ nói điêừ ngược lại và muốn biến quá khứ thành tuong lai
Đừng bao giờ nắm lấy tay em nếu 1 ngày kia anh sẽ để lại em 1 mình bước đi trong mưa
Đừng bao giờ nói rằng anh tin tưởng em nếu sự thật không phải là thế
Đừng bao giờ nói với em về sự mãi mãi và vĩnh cửu nếu anh từng nghĩ đến chuyện chia tay
Đừng bao giờ nói xin chào nếu anh nghĩ sẽ có ngày nói lời tạm biệt
Đừng bao giờ kể cho em nghe những câu chuyện cười để rồi ngày hôm nay em chẳng thể cười dc nữa mỗi khi nghe chúng
Đừng bao giờ bảo rằng anh sẽ không bao giờ khiến em khóc nếu 1 ngày kia lý do em rơi nước mắt lại chính là anh
Đừng bao giờ nói em là người duy nhất nếu anh còn tơ tương đến người khác
Đừng bao giờ giam giữ trái tim em nếu trong tay anh không cầm chìa khóa
Đừng bao giờ hỏi tại sao em lại viết những dòng này nếu anh biết rõ câu trả lời
“Khi đại nạn đến,
anh có thể
nắm chặt tay em không?”

uyenny_15

Đến từ : nơi của những thiên thần và linh hồn cùng tồn tại song song

- Similar topics